Thứ ba, 08 Tháng Một 2013
|
14:00 |
-
Nội dung: Lãnh đạo Trường gặp mặt đại diện SV năm học 2012 – 2013.
Địa Điểm: Giảng đường D Thành phần tham dự: BGH, đại diện Đảng ủy, Công đoàn Trường, đại diện BCN các khoa, Trưởng, phó các phòng Đào tạo, SĐH, KHTC, QTTB, TCHC, CTCT&HSSV, KHCN&MT-TCKH, HTQT, TTĐT, CNTT, KTX, Y tế, Thư viện, các lớp trưởng, bí thư Đoàn khoa, liên chi Hội trưởng, Ban thư ký Hội SV Trường, BTV Đoàn Trường.
|
|