Nghiệm thu đề tài cấp Cơ sở “Tạo phôi bò (hoặc phôi heo) từ nguồn trứng đông lạnh bằng kỹ thuật hỗ trợ sinh sản”; Chủ nhiệm: ThS. Nguyễn Thị Thương Huyền- Khoa Sinh học. |
|
|
|
|
Nội dung : Nghiệm thu đề tài cấp Cơ sở “Tạo phôi bò (hoặc phôi heo) từ nguồn trứng đông lạnh bằng kỹ thuật hỗ trợ sinh sản”; Chủ nhiệm: ThS. Nguyễn Thị Thương Huyền- Khoa Sinh học. |
Địa điểm : Phòng M 103 Thành phần tham dự : Thành viên Hội đồng và những người quan tâm |
Lùi lại
|