Sơ kết 2 năm thực hiện việc học tập và làm theo tư tưởng, tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh – Tổng kết phân tích chất lượng TCCS Đảng và Đảng viên năm 2012. |
|
|
|
|
Nội dung : Sơ kết 2 năm thực hiện việc học tập và làm theo tư tưởng, tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh – Tổng kết phân tích chất lượng TCCS Đảng và Đảng viên năm 2012. |
Địa điểm : Sảnh nhà A Thành phần tham dự : BCH Đảng bộ, BTV Công đoàn Trường, toàn thể Đảng viên + giấy mời. |
Lùi lại
|