Vendredi, 15 Mars 2013 09:38 |
Trong hai ngà y 14 và 15 tháng 3 năm 2013, Tổ Nữ công quần chúng Công Ä‘oà n TrÆ°á»ng Äại há»c SÆ° phạm Thà nh phố Hồ Chà Minh tổ chức cho gần 220 nữ cán bá»™ viên chức là m bánh “Phú SÄ©â€.
Các chị đăng kà 4 nhóm há»c và thá»±c hà nh trong 4 buổi. Sau khi được giảng viên Tổ Giáo dục Nữ công hÆ°á»›ng dẫn chi tiết, các chị bắt tay và o thá»±c hà nh. Sản phẩm là m ra được mang vỠ“chiêu đãi†các thà nh viên trong công Ä‘oà n bá»™ pháºn. Má»i ngÆ°á»i thưởng thức ai cÅ©ng khen là “bánh sạch†và ngon.
TrÆ°á»›c khi há»c táºp, các chị được nghe triển khai thá»±c hiện đỠán “Giáo dục 5 triệu bà mẹ nuôi dạy con tốt†giai Ä‘oạn 2010 – 2015 – Giao tiếp ứng xá» trong mối quan hệ gia đình
Â
Một số hình ảnh
|